| XH | Đội bóng | |
|---|---|---|
| 1 |
|
Sabah FK |
| 2 |
|
Qarabag |
| 3 |
|
FC Neftci Baku |
| 4 |
|
Turan Tovuz |
| 5 |
|
Zira FK |
| 6 |
|
Araz Nakhchivan |
| 7 |
|
Standard Sumqayit |
| 8 |
|
Keshla FK |
| 9 |
|
FK Mughan |
| 10 |
|
FK Gilan Garabag |
| 11 |
|
FK Kapaz Ganca |
| 12 |
|
Karvan Evlakh |
| Tr | T | H | B | Điểm | Ghi | Mất | +/- | T% | H% | B% | Avg G | Avg M | 6 trận gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 33 | 24 | 6 | 3 | 78 | 75 | 25 | 50 | 72.7 | 18.2 | 9.1 | 2.3 | 0.8 | T T T B B T ? |
| 33 | 21 | 6 | 6 | 69 | 71 | 27 | 44 | 63.6 | 18.2 | 18.2 | 2.2 | 0.8 | T B T H T T ? |
| 33 | 16 | 11 | 6 | 59 | 57 | 32 | 25 | 48.5 | 33.3 | 18.2 | 1.7 | 1.0 | B T T T T T ? |
| 33 | 17 | 8 | 8 | 59 | 44 | 27 | 17 | 51.5 | 24.2 | 24.2 | 1.3 | 0.8 | T H B T B B ? |
| 33 | 13 | 14 | 6 | 53 | 43 | 36 | 7 | 39.4 | 42.4 | 18.2 | 1.3 | 1.1 | H H T H T B ? |
| 33 | 13 | 7 | 13 | 46 | 44 | 58 | -14 | 39.4 | 21.2 | 39.4 | 1.3 | 1.8 | B H B B T T ? |
| 33 | 12 | 5 | 16 | 41 | 45 | 49 | -4 | 36.4 | 15.2 | 48.5 | 1.4 | 1.5 | T T B T B B ? |
| 33 | 9 | 11 | 13 | 38 | 31 | 40 | -9 | 27.3 | 33.3 | 39.4 | 0.9 | 1.2 | B T B B T B ? |
| 33 | 7 | 13 | 13 | 34 | 23 | 43 | -20 | 21.2 | 39.4 | 39.4 | 0.7 | 1.3 | T B T H B H ? |
| 33 | 7 | 6 | 20 | 27 | 32 | 49 | -17 | 21.2 | 18.2 | 60.6 | 1.0 | 1.5 | B H B H T T ? |
| 33 | 8 | 3 | 22 | 27 | 25 | 61 | -36 | 24.2 | 9.1 | 66.7 | 0.8 | 1.8 | B B T T B B ? |
| 33 | 3 | 6 | 24 | 15 | 23 | 66 | -43 | 9.1 | 18.2 | 72.7 | 0.7 | 2.0 | T B B B B H ? |
- Vòng loại Cúp C1
- UEFA ECL qualifying
- Play-off xuống hạng
- Đội xuống hạng














