| XH | Đội bóng | |
|---|---|---|
| 1 |
|
Cavalry FC |
| 2 |
|
Forge FC |
| 3 |
|
Atletico Ottawa |
| 4 |
|
Vancouver FC |
| 5 |
|
Supra Du Quebec |
| 6 |
|
HFX Wanderers FC |
| 7 |
|
York United FC |
| 8 |
|
Pacific FC |
| Tr | T | H | B | Điểm | Ghi | Mất | +/- | T% | H% | B% | Avg G | Avg M | 6 trận gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 19 | 13 | 4 | 2 | 43 | 37 | 11 | 26 | 68.4 | 21.1 | 10.5 | 1.9 | 0.6 | T T H T T T ? |
| 19 | 13 | 2 | 4 | 41 | 29 | 14 | 15 | 68.4 | 10.5 | 21.1 | 1.5 | 0.7 | H B B T T B ? |
| 20 | 10 | 3 | 7 | 33 | 34 | 34 | 0 | 50.0 | 15.0 | 35.0 | 1.7 | 1.7 | B T T T B T ? |
| 20 | 8 | 3 | 9 | 27 | 26 | 23 | 3 | 40.0 | 15.0 | 45.0 | 1.3 | 1.2 | T T H B B B ? |
| 19 | 6 | 4 | 9 | 22 | 27 | 33 | -6 | 31.6 | 21.1 | 47.4 | 1.4 | 1.7 | T H B B H T ? |
| 20 | 5 | 5 | 10 | 20 | 28 | 34 | -6 | 25.0 | 25.0 | 50.0 | 1.4 | 1.7 | B H B B T B ? |
| 17 | 4 | 6 | 7 | 18 | 22 | 37 | -15 | 23.5 | 35.3 | 41.2 | 1.3 | 2.2 | B B H T H B ? |
| 18 | 1 | 5 | 12 | 8 | 22 | 39 | -17 | 5.6 | 27.8 | 66.7 | 1.2 | 2.2 | B B H H B T ? |
- Chung kết play-off thăng hạng










