| XH | Đội bóng | |
|---|---|---|
| 1 |
|
Oakleigh Cannons |
| 2 |
|
Hume City |
| 3 |
|
Avondale FC |
| 4 |
|
Preston Lions Ghi chú:-6 pts |
| 5 |
|
South Melbourne |
| 6 |
|
Heidelberg United |
| 7 |
|
Caroline Springs George Cross |
| 8 |
|
St Albans Saints |
| 9 |
|
Dandenong City SC Ghi chú:-4 pts |
| 10 |
|
Melbourne Heart (Trẻ) |
| 11 |
|
Altona Magic |
| 12 |
|
Bentleigh Greens |
| 13 |
|
Green Gully Cavaliers |
| 14 |
|
Dandenong Thunder |
| Tr | T | H | B | Điểm | Ghi | Mất | +/- | T% | H% | B% | Avg G | Avg M | 6 trận gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 26 | 16 | 6 | 4 | 54 | 56 | 24 | 32 | 61.5 | 23.1 | 15.4 | 2.2 | 0.9 | T B H T T B ? |
| 26 | 15 | 4 | 7 | 49 | 51 | 36 | 15 | 57.7 | 15.4 | 26.9 | 2.0 | 1.4 | B B T T T B ? |
| 26 | 15 | 2 | 9 | 47 | 65 | 34 | 31 | 57.7 | 7.7 | 34.6 | 2.5 | 1.3 | H T T B T T ? |
| 26 | 15 | 6 | 5 | 45 | 41 | 19 | 22 | 57.7 | 23.1 | 19.2 | 1.6 | 0.7 | T H T T H H ? |
| 26 | 13 | 2 | 11 | 41 | 39 | 36 | 3 | 50.0 | 7.7 | 42.3 | 1.5 | 1.4 | H T T T B B ? |
| 26 | 11 | 7 | 8 | 40 | 42 | 34 | 8 | 42.3 | 26.9 | 30.8 | 1.6 | 1.3 | H H B B T T ? |
| 26 | 9 | 11 | 6 | 38 | 35 | 34 | 1 | 34.6 | 42.3 | 23.1 | 1.3 | 1.3 | T H H T B T ? |
| 26 | 9 | 7 | 10 | 34 | 36 | 43 | -7 | 34.6 | 26.9 | 38.5 | 1.4 | 1.7 | H T B H T T ? |
| 26 | 10 | 7 | 9 | 33 | 35 | 31 | 4 | 38.5 | 26.9 | 34.6 | 1.3 | 1.2 | B H T T H T ? |
| 26 | 8 | 6 | 12 | 30 | 42 | 42 | 0 | 30.8 | 23.1 | 46.2 | 1.6 | 1.6 | B B B B B B ? |
| 26 | 7 | 7 | 12 | 28 | 28 | 42 | -14 | 26.9 | 26.9 | 46.2 | 1.1 | 1.6 | H T H B B H ? |
| 26 | 6 | 6 | 14 | 24 | 27 | 51 | -24 | 23.1 | 23.1 | 53.8 | 1.0 | 2.0 | T B H H T B ? |
| 26 | 4 | 6 | 16 | 18 | 23 | 52 | -29 | 15.4 | 23.1 | 61.5 | 0.9 | 2.0 | T H H B B T ? |
| 26 | 4 | 3 | 19 | 15 | 23 | 65 | -42 | 15.4 | 11.5 | 73.1 | 0.9 | 2.5 | B B B B B B ? |
- Chung kết play-off thăng hạng
- Play-off trụ hạng
- Đội xuống hạng















