| XH | Đội bóng | |
|---|---|---|
| 1 |
|
Managua FC |
| 2 |
|
Real Esteli |
| 3 |
|
Diriangen |
| 4 |
|
UNAN Managua |
| 5 |
|
HYH Export Sebaco FC |
| 6 |
|
San Marcos FC |
| 7 |
|
Walter Ferretti |
| 8 |
|
Matagalpa FC |
| 9 |
|
Rancho Santana FC |
| 10 |
|
Jalapa |
| Tr | T | H | B | Điểm | Ghi | Mất | +/- | T% | H% | B% | Avg G | Avg M | 6 trận gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 20 | 3 | 17 | 100.0 | 0.0 | 0.0 | 3.3 | 0.5 | T T T T T T ? |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 16 | 15 | 4 | 11 | 71.4 | 14.3 | 14.3 | 2.1 | 0.6 | T T T B T T ? |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 11 | 4 | 7 | 66.7 | 33.3 | 0.0 | 1.8 | 0.7 | H T H T T T ? |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 14 | 8 | 5 | 3 | 57.1 | 28.6 | 14.3 | 1.1 | 0.7 | T H T T T B ? |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 8 | 13 | -5 | 42.9 | 28.6 | 28.6 | 1.1 | 1.9 | H T T B B H ? |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 6 | 11 | -5 | 25.0 | 25.0 | 50.0 | 0.8 | 1.4 | B B B T T B ? |
| 8 | 2 | 1 | 5 | 7 | 10 | 13 | -3 | 25.0 | 12.5 | 62.5 | 1.3 | 1.6 | T B T B B H ? |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 6 | 3 | 13 | -10 | 28.6 | 0.0 | 71.4 | 0.4 | 1.9 | B B B T T B ? |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 6 | 13 | -7 | 12.5 | 12.5 | 75.0 | 0.8 | 1.6 | B B B B T H ? |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 3 | 11 | -8 | 12.5 | 12.5 | 75.0 | 0.4 | 1.4 | B B B B B H ? |
- Play Offs: Quarter-finals
- Chung kết play-off thăng hạng












